FOTMA shine ƙwararrun masana'anta nadabaran jirgin kasa, dabaran jabu, dabaran simintin karfe, dabaran jirgin kasa, dabaran crane mai kafa wanda sama da shekaru 15 ke tsarawa da samar da kwarewa. Tare da namu bitar ƙirƙira, aikin injiniya, bitar maganin zafi, za mu iya samar da kowane nau'in ƙafafun tare da kayan daban-daban, kamar ZG430640 simintin ƙarfe, 60#, 65 #, 65Mn, 42CrMoA ko kuma gwargwadon buƙatun ku. Kullum muna dagewa kan masana'anta a hankali, ci gaba da haɓakawa da yin hidima dalla-dalla don gamsar da abokan ciniki. Kuma an karɓi ƙima mai kyau da yawa.
Muna samar da mafi yawan nau'in dabaran don amfani da layin dogo, za mu iya samar da mafi yawan daidaitattun ƙasashen duniya, kamar AAR M-208, AAR M-107, UIC 812-3, BS 5892-3, JIS E5402-2, IRS R34, TB/ T2817.
Aikace-aikacen: Motocin Railway, locomotive, keken kaya, koci, motar tama da sauransu.
Nau'i: Ƙauran Ƙwallon Ƙwallon Ƙirar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa
1) Abu: 60#, 65 #, 65Mn, 42CrMoA
2) Maganin zafi: Hardening da tempering, high mita quenching, carburizing quenching da sauransu.
3) Trand surface da rim quench taurin: HRC45-55
4) Trand surface da rim quench zurfin: 15-18mm
5) aiki diamita dabaran: % 300-2000mm
6) Ma'auni daidai da ƙarewar saman suna samuwa
7) Dubawa: Ana bincika duk abubuwan kuma an gwada su sosai yayin kowane aikin aiki kuma bayan an ƙera samfurin a ƙarshe don tabbatar da cewa mafi kyawun samfurin ya fita kasuwa.
8) Kyakkyawan inganci tare da farashi mai ma'ana, bayarwa na lokaci da babban sabis na abokin ciniki
Sarrafa & Sabis
(1) Gwajin kaddarorin inji da kayan aikin sinadarai bayan ɗanyen simintin gyare-gyare
(2) Duban taurin bayan maganin zafi
(3) Gwajin girma bayan injin
(4) Kula da inganci yana duba duk da cewa duk yana gudana:
Sabis
(1) OEM da sabis na al'ada.
(2) Cikakkun injina, zane-zanen farko, da jiyya a saman.
(3) Cikakken tsarin gwajin kayan abu.
(4) Kula da inganci